ரிசார்ட் சண்டை: தலையில் அடிபட்ட காங்கிரஸ் சட்டசபை உறுப்பினர் மருத்துவமனையில் அனுமதி

பெங்களூரு: கர்நாடக அரசியலில் தற்போது நிலவி வரும் குழப்பமான சூழலில் காங்கிரஸ் தங்கள் எம்எல்ஏக்களை ரிசார்ட்டில் அடைத்து வைத்திருந்தனர். இதில் ரிசார்ட்டில் அடைத்து வைக்கப்பட்டிருந்த காங்கிரஸ் கட்சியின் கணேஷ் என்ற எம்எல்ஏவுக்கும்  ஆனந்த் என்ற எம்எல்ஏவுக்கும் தகராறு ஏற்பட்டுள்ளது. இந்நிலையில் கணேஷ் ஆனந்த் மீது பாட்டிலைக் கொண்டு தாக்க, ஆனந்த்  தலையில் ரத்தம் வடிந்தது. உடனடியாக அவரை மருத்துவமனைக்குக் கொண்டு சென்றனர் உடன் இருந்த எம்எல்ஏக்கள்.

பாஜகவிற்குத் தாவ கணேஷ் செய்த மற்ற எம்எல்ஏக்களை அணுகி வெற்றி பெற இயலாமல் போவதற்குக் காரணம் ஆனந்த் என்பதால்தான் இருவருக்கும் வாக்குவாதம் ஏற்பட்டதாகவும், இறுதியில் அது கைகலப்பில் முடிந்ததாகவும் தகவல்கள் வருகின்றன.

இந்நிலையில் காங்கிரஸ் அப்படி ஒன்றும் சண்டையெல்லாம் நடக்கவில்லை என்று விளக்கம் அளித்துள்ளது.

(Visited 15 times, 1 visits today)
1+

About The Author

You might be interested in

LEAVE YOUR COMMENT

Your email address will not be published. Required fields are marked *