தெலுங்கானாவில் தனித்துப் போட்டி – பாஜக அறிவிப்பு.

தெலுங்கானா மாநிலத்தில் உள்ள 17 நாடாளுமன்றத் தொகுதிகளிலும் பாஜக தனித்துப் போட்டியிடும் என்று மூத்த பாஜக தலைவர் பண்டாரு தத்தாத்ரேயா அறிவித்தார்.

நாற்பது கோடிக்கும் அதிகமான மக்கள் பிரதமரின் பல்வேறு திட்டங்களால் எதோ ஒருவகையில் பயன்பெற்று இருக்கிறார்கள். எனவே மிகப்பெரும்பான்மை இடங்களில் பாஜக வெற்றி பெற்று மீண்டும் மோதி ஆட்சி அமைப்பார் என்றும் அவர் தெரிவித்தார்.

பிப்ரவரி 5ஆம் தேதி மத்திய அமைச்சர் நிதின் கட்கரியும் 13ஆம் தேதி பாஜக தலைவர் அமித்ஷாவும் தெலுங்கானா வருவதாகவும் அவர் தெரிவித்தார். தேர்தல் பணிக்காக பிரதமர் மோடியும் மற்ற மூத்த தலைவர்களும் தெலுங்கானாவிற்கு வருவதாகவும் அவர் கூறினார்.

(Visited 13 times, 1 visits today)
2+

About The Author

You might be interested in

LEAVE YOUR COMMENT

Your email address will not be published. Required fields are marked *