நடிகை ஆலியா பட் உள்ளிட்ட பிரபலங்கள் மோடியுடன் சந்திப்பு!!

டில்லி: சினிமா டிக்கெட் மீதான ஜிஎஸ்டி வரிவிகிதத்தை குறைத்ததற்காக தங்கள் நன்றியை தெரிவிக்கவும் பல்வேறு விஷயங்கள் குறித்து ஆர்வத்துடன் கலந்துரையாடவும் பாலிவுட் நட்சத்திரங்கள் பிரதமர் நரேந்திர மோடியை சந்தித்தனர்.

கரன் ஜோஹர், ரன்வீர் சிங், ரன்பீர் கபூர், மற்றும் நடிகை ஆலியா பட் உள்ளிட்ட பலர் பிரதமர் மோடியை சந்தித்து உரையாடினர். பணிச்சுமை மிகுந்த நேரத்திலும் தங்களுக்காக நேரம் ஒதுக்கியதற்கு நன்றியை தெரிவித்து கொண்டனர். மேலும் சமீபத்தில் சினிமா டிக்கெட்டுகள் மீதான ஜிஎஸ்டி வரி விதிப்பை குறைத்து சினிமா துறை செழிக்க உதவியதற்காக தங்கள் நன்றியை தெரிவித்து கொண்டனர்.

 

சந்திப்பிற்கு பிறகு நடிகர் மற்றும் நடிகைகள் பாரத பிரதமர் திரு.நரேந்திர மோடியுடன் மிகவும் ஆர்வமுடன் செல்பி எடுத்து கொண்டனர். செலிபி படத்தை பார்த்த பொது மக்கள் பலரும் ரீல் ஹீரோவுக்கு நடுவில் நிஜ ஹீரோ மோடி என்று பெருமையுடன் கூறிமகிழ்ந்தனர்.

(Visited 22 times, 1 visits today)
0

About The Author

You might be interested in

LEAVE YOUR COMMENT

Your email address will not be published. Required fields are marked *